Nhà phố Bắc Linh Đàm 400m² giá 29 tỷ - Thiết kế hiện đại, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Bắc Linh Đàm 400m² giá 29 tỷ - Thiết kế hiện đại, kinh doanh thuận lợi!

29 tỷ
400 m² - 73 triệu/m²

Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
400 m²

Khám phá không gian sống hoàn hảo tại Bắc Linh Đàm với căn nhà phố tuyệt đẹp, thiết kế hiện đại, lý tưởng cho gia đình hoặc kinh doanh. Với diện tích 400m², căn nhà này mang đến không gian sống rộng rãi, thoải mái và yên tĩnh, đảm bảo an ninh tuyệt đối cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 400m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 5 tầng, có thang máy tiện lợi
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế hiện đại, nội thất nhập ngoại, có thể vừa ở vừa làm văn phòng hoặc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường lớn như Đặng Xuân Bảng, Nguyễn Hữu Thọ, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ mất 5 phút đến các trung tâm mua sắm và dịch vụ tiện ích
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và kinh doanh
  • Các trường học và bệnh viện trong phạm vi 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, an toàn hoặc cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!