Nhà phố Âu Dương Lân Quận 8, 11m² giá 1.88 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Âu Dương Lân Quận 8, 11m² giá 1.88 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

1.88 tỷ
11 m² - 171 triệu/m²

03, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
11 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà phố xinh xắn tại đường Âu Dương Lân, phường 3, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 11m², ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 11m²
  • Bố trí: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 4.5m, cách đường xe hơi chỉ 30m, có hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 3, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Bệnh viện Quận 8 chỉ 1.5km, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.88 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi giữa lòng thành phố, đồng thời cũng là một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đáng mơ ước này!