Nhà phố Âu Dương Lân Q8 38.85m² giá 4 tỷ - Hẻm thông thoáng, tiện ích bủa vây! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Âu Dương Lân Q8 38.85m² giá 4 tỷ - Hẻm thông thoáng, tiện ích bủa vây!

4 tỷ
38.85 m² - 103 triệu/m²

Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38.85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt vời tại đường Âu Dương Lân, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh! Với diện tích 38.85m², thiết kế 2 tầng, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực hẻm thông thoáng, cách mặt tiền đường chỉ 300m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38.85m²
  • Bố trí: Trệt, lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Hẻm thương mại, tiện ích xung quanh phong phú

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Quanh khu vực có nhiều quán ăn, cà phê, đáp ứng nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh trong lòng thành phố, với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.