Nhà phố Âu Dương Lân, Q8 18m² giá 1 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Âu Dương Lân, Q8 18m² giá 1 tỷ - Chính chủ bán gấp!

1 tỷ
18 m² - 56 triệu/m²

Phường 03, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
18 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà nhỏ xinh tại khu vực phường 3, quận 8, thành phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 18m², nhà phố này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống ấm cúng và riêng tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: Nhà có thiết kế đơn giản, dễ dàng cải tạo theo ý thích cá nhân
  • Đặc điểm: Nhà cũ, hẻm cụt yên tĩnh, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Lâm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ khoảng 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện quận 8, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với những người đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, an ninh hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển trong khu vực có tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!