Nhà phố Âu Dương Lân, Chánh Hưng, 16.8m² giá 2.98 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Âu Dương Lân, Chánh Hưng, 16.8m² giá 2.98 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công!

2.98 tỷ
16.8 m² - 177 triệu/m²

Chánh Hưng, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
16.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại đường Âu Dương Lân, phường Chánh Hưng, quận 8. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, ngôi nhà này sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 16.8m²
  • Bố trí: Trệt + 4 lầu, gồm 4 phòng ngủ và 3 WC
  • Đặc điểm: Ngang 4m, nở hậu 4.2m, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Chánh Hưng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Chánh Hưng chỉ 500m, tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện quận 8, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.980 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình cần không gian rộng rãi và thoải mái, muốn tận hưởng cuộc sống tại khu vực sầm uất, phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được xem nhà và giao dịch thuận lợi trong thời gian sớm nhất.