Nhà phố Âu Cơ Tây Hồ 25m² giá 2.15 tỷ - Chính chủ cần bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Âu Cơ Tây Hồ 25m² giá 2.15 tỷ - Chính chủ cần bán gấp!

2.15 tỷ
25 m² - 86 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
25 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố tại Ngõ 238 Âu Cơ, quận Tây Hồ, Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà với quy hoạch đất ở đẹp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + Bếp + WC; Tầng 2: 2 Phòng ngủ + WC + Ban công
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, ngõ chỉ có 4 hộ, yên tĩnh, cách đường ô tô chỉ vài bước chân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ chỉ 200m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Ngõ vào rộng rãi, không khí trong lành, an ninh tốt
  • Thuận tiện di chuyển tới các khu vực xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.150 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!