Nhà phố Âu Cơ, Quận Tân Bình, 63m² giá 6.38 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Âu Cơ, Quận Tân Bình, 63m² giá 6.38 tỷ - Chính chủ bán gấp!

6.38 tỷ
63 m² - 101 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố lý tưởng tại đường Âu Cơ, phường 10, Quận Tân Bình. Với diện tích 63m², ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là nơi mang lại sự tiện nghi và an tâm cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Kết cấu bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, thích hợp cho gia đình hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Âu Cơ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp trong bán kính 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Tân Bình 1.5km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Gần ngân hàng và siêu thị, đáp ứng nhu cầu tài chính và mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.38 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.