Nhà phố An Trạch, Đống Đa 58m² 32 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Trạch, Đống Đa 58m² 32 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa

32 tỷ
58 m² - 552 triệu/m²

Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
58 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt phố đắc địa tại trung tâm quận Đống Đa, vị trí kinh doanh cực phẩm với tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 5 tầng, thiết kế tối ưu công năng cho cả mục đích ở và kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng, đường trước nhà ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ga Cát Linh và tuyến đường sắt trên cao chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các trường học uy tín như trường Tiểu học Cát Linh, THCS Cát Linh
  • Tiếp giáp các trục đường lớn như Giảng Võ, Hào Nam, thuận tiện kết nối trung tâm
  • Xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty và showroom thời trang
  • Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đa khoa Xanh Pôn, Bệnh viện Đống Đa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 32 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng mua đầu tư giữ tiền, kinh doanh đa dạng các loại hình dịch vụ, showroom hoặc làm văn phòng đại diện tại vị trí đắc địa bậc nhất quận Đống Đa.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam