Nhà phố An Phú, Thuận An 60m² giá 3.299 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Phú, Thuận An 60m² giá 3.299 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

3.299 tỷ
60 m² - 55 triệu/m²

An Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại phường An Phú, Thuận An! Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và nằm trong khu vực phát triển sôi động, chắc chắn sẽ làm hài lòng gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2WC
  • Đặc điểm: Nhà có nhà lầu trệt, hướng Nam, đầy đủ sổ hồng, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ An Phú chỉ 100m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách đường DT743 khoảng 50m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy và ô tô
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng để sinh sống và an cư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.299 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần chợ và trường học, với không gian sống thoải mái và thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và được tư vấn miễn phí!