Nhà phố An Phú Đông, Quận 12, 64m² giá 7.98 tỷ - Có thang máy tiện nghi! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Phú Đông, Quận 12, 64m² giá 7.98 tỷ - Có thang máy tiện nghi!

7.98 tỷ
64 m² - 125 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
64 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại tại An Phú Đông, Quận 12 với thiết kế tinh tế và tiện nghi đầy đủ. Căn nhà 4 tầng này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện trong việc di chuyển với thang máy hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 1 phòng xông hơi, 6 nhà vệ sinh, thiết kế trệt lửng và sân thượng thoáng đãng
  • Đặc điểm: Có thang máy, sân thượng rộng rãi, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cầu Đồng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách Ngã Tư Ga khoảng 500m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện cho việc di chuyển bằng ô tô và xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại, gần gũi với cuộc sống đô thị nhưng vẫn yên tĩnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội