Nhà phố An Phú Đông, Quận 12, 61.5m², giá 5.7 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Phú Đông, Quận 12, 61.5m², giá 5.7 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ!

5.7 tỷ
61 m² - 93 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
61 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách một căn nhà phố tuyệt đẹp tại phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh. Căn nhà 1 trệt, 2 lầu được hoàn công đầy đủ, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ và 3 WC
  • Đặc điểm: Sân đậu xe ô tô 7 chỗ trong nhà, đường rộng xe tải chạy, không gian sống thoải mái và hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Phú Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các tuyến đường lớn như Quốc lộ 1, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, gần trạm Metro tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.7 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và thuận lợi cho việc đi lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà.