Nhà phố An Dương Vương Quận 5 116m² 27 tỷ - Vị trí đẹp ô tô vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Dương Vương Quận 5 116m² 27 tỷ - Vị trí đẹp ô tô vào nhà

27 tỷ
116 m² - 233 triệu/m²

Phường 4 (cũ), Quận 5, Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
116 m²

Sở hữu vị trí đắc địa tại trung tâm Quận 5, căn nhà phố tại hẻm 322 An Dương Vương là cơ hội hiếm có cho khách hàng tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi ngay lõi đô thị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:116m² (5,3m x 22m)
  • Bố trí:4 tầng, gồm 4 phòng ngủ, phòng thờ và sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm:Hẻm đẹp nhất tuyến đường, ô tô ngủ trong nhà, không gian rộng rãi và cực kỳ thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ An Đông, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Cách các trường đại học lớn như ĐH Sư Phạm, ĐH Sài Gòn chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Công viên Lý Thái Tổ, không gian xanh lý tưởng để tập thể dục và thư giãn
  • Gần Chợ hoa Hồ Thị Kỷ sầm uất, khu vực kinh doanh đa dạng
  • Giao thông kết nối thuận tiện với các trục đường chính của Quận 5

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:27 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình đông thành viên muốn định cư lâu dài tại trung tâm hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị khai thác cao và tính thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết!