Nhà phố An Dương Vương Đà Lạt 93m² giá 12.8 tỷ - Vị trí đắc địa, 12 phòng ngủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Dương Vương Đà Lạt 93m² giá 12.8 tỷ - Vị trí đắc địa, 12 phòng ngủ!

12.8 tỷ
93 m² - 138 triệu/m²

Xuân Hương, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
12 Phòng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường An Dương Vương, phường Xuân Hương, thành phố Đà Lạt! Đây là cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà rộng rãi, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93,92m²
  • Bố trí: 1 hầm, 1 trệt và 2 lầu, gồm 12 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp và các WC khép kín.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa, hướng Tây, pháp lý rõ ràng với giấy phép xây dựng (SRXD).

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thành phố Đà Lạt, thuận tiện di chuyển.
  • Cách chợ Đà Lạt chỉ 1km, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống trường học và bệnh viện trong bán kính 2km, phục vụ nhu cầu gia đình.
  • Khung cảnh thơ mộng với không khí trong lành, lý tưởng cho cuộc sống nghỉ dưỡng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình lớn, nhóm bạn hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê du lịch tại thành phố Đà Lạt.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!