Nhà phố An Dương, Tây Hồ 48m² giá 10.9 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Dương, Tây Hồ 48m² giá 10.9 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh sầm uất!

10.9 tỷ
48 m² - 227 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà phố An Dương với vị trí đẹp, chỉ cách đường chính 20m. Ngõ 32 rộng như phố, ô tô tránh nhau, là nơi lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 3 tầng, mỗi tầng 2 phòng + vệ sinh, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, 2 mặt thoáng, có sân phơi, ban công và mái tôn cho tầng tum, sổ đỏ vuông vắn, không lỗi phong thủy.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ 32 An Dương cách đường Thanh Niên chỉ 200m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực như Yên Phụ, Âu Cơ, Nghi Tàm.
  • Gần Hồ Tây và Hồ Trúc Bạch, chỉ cách 250m, lý tưởng cho những ai yêu thích không gian xanh.
  • Đường phố sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh với nhiều cửa hàng, dịch vụ xung quanh.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho gia đình muốn tận hưởng không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, đồng thời có thể kinh doanh hiệu quả từ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà!