Nhà phố An Dương, Tây Hồ 182m² giá 27 tỷ - Cơ hội vàng cho đầu tư! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố An Dương, Tây Hồ 182m² giá 27 tỷ - Cơ hội vàng cho đầu tư!

27 tỷ
182 m² - 148 triệu/m²

Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
182 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Nhà phố An Dương, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội! Với diện tích 182m² và mặt tiền rộng 9.6m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn kinh doanh hoặc tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 182m²
  • Bố trí: Nhà phố thiết kế thông minh, tận dụng tối đa diện tích sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 9.6m, đường rộng 4m, thuận lợi cho xe ô tô ra vào, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường Tiểu học Quảng An
  • Cách Hồ Tây chỉ 1km, thuận tiện cho việc thư giãn và thể thao
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, chợ truyền thống và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình mong muốn một không gian sống và làm việc lý tưởng tại khu vực sôi động của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà, cơ hội không thể bỏ lỡ!