Nhà phố Amelie Villa Phú Mỹ Hưng 211m² giá 18.2 tỷ - Căn góc thoáng mát, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Amelie Villa Phú Mỹ Hưng 211m² giá 18.2 tỷ - Căn góc thoáng mát, vị trí đắc địa!

18.2 tỷ
211 m² - 86 triệu/m²

Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
211 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng! Đây là một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn với diện tích lên đến 211m², thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 211 m²
  • Bố trí: 3 tầng, 5 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn góc thoáng mát, view đẹp, hướng mát buổi chiều

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 5 phút lái xe
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Gần các trục giao thông chính, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, sang trọng và an ninh. Đây cũng là một lựa chọn đầu tư hấp dẫn với tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!