Nhà phố 85/25 Đường 12, Bình Tân 18m² giá 2.35 tỷ - Nhà mới, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 85/25 Đường 12, Bình Tân 18m² giá 2.35 tỷ - Nhà mới, vào ở ngay!

2.35 tỷ
18 m² - 131 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
18 m²

Chủ đầu tư bán gấp căn nhà phố với thiết kế hiện đại tại quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m² (2.5×7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà mới tinh, vào ở ngay, hẻm 4m, 2 mặt tiền trước sau

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Long, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Đường Số 14 chỉ 500m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến xe buýt và trạm Metro
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, lý tưởng cho gia đình có trẻ em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.350 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển tại khu vực sôi động của quận Bình Tân.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!