Nhà phố 72 Vạn Hòa, Nha Trang 43.7m² giá 4.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 72 Vạn Hòa, Nha Trang 43.7m² giá 4.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.99 tỷ có bớt
43 m² - 116 triệu/m²

Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
43 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà mới tại trung tâm Nha Trang, chỉ cách Chợ Đầm vài bước chân. Đây là một sản phẩm hiếm có, lý tưởng cho cả ở và đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43,7m² - đất ODT
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, nở hậu 4,1m, đường trước nhà rộng rãi, ô tô tải 15 tấn đậu thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ sau lưng Chợ Đầm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Sát phố đi bộ bờ kè, nơi lý tưởng cho các hoạt động giải trí
  • Chỉ 5 phút đi bộ ra biển, tận hưởng không khí trong lành
  • Gần UBND Tỉnh Khánh Hòa, khu hành chính trọng điểm
  • Khu dân cư an ninh, sạch sẽ và yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,99 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, an ninh hoặc đầu tư kinh doanh sinh lời như homestay, căn hộ cho thuê, hoặc spa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mới với vị trí đắc địa này. Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và trải nghiệm thực tế!