Nhà phố 63m² hẻm chợ Võ Thành Trang giá 7.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 63m² hẻm chợ Võ Thành Trang giá 7.9 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

7.9 tỷ
135 m² - 59 triệu/m²

Phường 14, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
135 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại hẻm chợ Võ Thành Trang, nơi giao thương sầm uất và thuận tiện. Ngôi nhà với diện tích công nhận 63m², kết cấu vững chắc 1 trệt, 3 lầu, sân thượng sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống vừa hiện đại vừa mang lại lợi nhuận cao từ việc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Kết cấu đúc BTCT, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, cho thuê kinh doanh với giá 20 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Võ Thành Trang chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến đường lớn như Âu Cơ và Trương Công Định, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, gia đình cần không gian sống rộng rãi hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này. Chúng tôi khuyến khích bạn xem nhà trực tiếp để cảm nhận không gian và tiềm năng của nó!