Nhà phố 60m² tại Gò Vấp - 3 phòng ngủ, giá 5.28 tỷ - Đón Tết ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 60m² tại Gò Vấp - 3 phòng ngủ, giá 5.28 tỷ - Đón Tết ngay!

5.28 tỷ
60 m² - 88 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
60 m²

Nằm trong khu vực yên tĩnh và thuận tiện di chuyển, căn nhà phố này là sự lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn trong dịp Tết sắp tới. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà sẽ mang đến cho bạn không gian sống thoải mái và ấm cúng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ (1 phòng ngủ ở tầng trệt), 2 tầng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, nằm trong hẻm, gần Phú Nhuận và sân bay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Hạnh Thông 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố và sân bay Tân Sơn Nhất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích thiết yếu trong khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà!