Nhà phố 6 tầng Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú 48m² giá 7.8 tỷ - Khu dân cư an ninh | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 6 tầng Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú 48m² giá 7.8 tỷ - Khu dân cư an ninh

7.8 tỷ
48 m² - 163 triệu/m²

Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố 6 tầng tuyệt đẹp tại Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú. Đây là một sản phẩm hiếm có với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng, phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (Ngang 5m, Dài 9.5m)
  • Bố trí: 6 tầng BTCT - trệt + lửng + 3 tầng + sân thượng, bao gồm 3 phòng ngủ, 4 WC, phòng thờ, phòng khách và bếp.
  • Đặc điểm: Khu dân cư an ninh, gần mặt tiền đường, thông qua các trục đường lớn như Lũy Bán Bích, Tân Kỳ Tân Quý, Nguyễn Cửu Đàm, và nhiều đường lớn khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu Học Phú Thạnh chỉ 500m.
  • Cách chợ Phú Thạnh 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các bệnh viện như Bệnh viện Tân Phú và các trung tâm y tế khác.
  • Kết nối dễ dàng đến các quận lân cận như quận 1, quận 3, quận 10 và Sân bay Tân Sơn Nhất.
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện với các tuyến xe buýt và Metro gần đó.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng này phù hợp cho các gia đình đông người, những ai tìm kiếm một môi trường sống an toàn và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà siêu phẩm này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà MIỄN PHÍ và nhận giá tốt nhất từ chủ nhà.