Nhà phố 6 tầng Nơ Trang Long, Bình Thạnh 43.55m² giá 13 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 6 tầng Nơ Trang Long, Bình Thạnh 43.55m² giá 13 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

13 tỷ
43.55 m² - 299 triệu/m²

Gia Định, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43.55 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố 6 tầng mới xây tại vị trí đắc địa Nơ Trang Long, phường Gia Định, quận Bình Thạnh. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà sang trọng, hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.55m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng chill
  • Đặc điểm: Phòng khách rộng rãi, phòng bếp tiện nghi, phòng ngủ lớn được trang bị full nội thất hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu chỉ khoảng 1.5km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Gia Định khoảng 500m, lý tưởng cho gia đình có con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm quận 1 qua các tuyến đường chính
  • Gần các tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với hẻm 6m, hai xe hơi tránh nhau dễ dàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ tiện ích trong khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam