Nhà phố 5 tầng Trần Hưng Đạo, 10m² giá 2.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 5 tầng Trần Hưng Đạo, 10m² giá 2.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

2.9 tỷ
10 m² - 290 triệu/m²

Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
10 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Trần Hưng Đạo, phường Bạch Đằng, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với mức giá cạnh tranh chỉ 2.9 tỷ và sổ đỏ chính chủ, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 10m²
  • Bố trí: 5 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm khép kín
  • Đặc điểm: Nhà được thiết kế hiện đại, tận dụng tối đa diện tích sử dụng, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc cho thuê dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Trung ương 108, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách công viên Thống Nhất chỉ 1km, lý tưởng cho việc thư giãn và tập thể dục
  • Gần nhiều trường học từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển ra các quận lân cận
  • Gần chợ và các trung tâm thương mại, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản cho thuê sinh lời tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!