Nhà phố 5 tầng tại Xuân Phương, 42m² nhỉnh 14.6 tỷ - Kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 5 tầng tại Xuân Phương, 42m² nhỉnh 14.6 tỷ - Kinh doanh ngay!

14.6 tỷ
42 m² - 348 triệu/m²

Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời sở hữu nhà phố 5 tầng, nằm ở vị trí đắc địa tại phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại, thang máy và ô tô tránh, ngôi nhà này không chỉ thích hợp để ở mà còn là lựa chọn lý tưởng cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Tầng 1: Thông sàn, để xe. Tầng 2: Khách, bếp, WC. Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, WC. Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà mới, chính chủ, sổ đỏ đầy đủ, hiện đang cho thuê với giá 18 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nhổn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách 500m ra ga tàu điện Nhổn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Trường học các cấp và nhiều trường đại học như ĐH Công Nghiệp, FPT, Đông Á, Dược... rất gần.
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích xung quanh, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn như Trịnh Văn Bô, Quốc lộ 32.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, thoải mái, cũng như các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh với vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.