Nhà phố 5 tầng quận 12 giá 7.65 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 5 tầng quận 12 giá 7.65 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ!

7.65 tỷ
58.5 m² - 131 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58.5 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố 5 tầng tuyệt đẹp tại quận 12, TP. Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội vàng để sở hữu không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.5m²
  • Bố trí: 5 tầng với sân để xe trong nhà
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp lung linh, thiết kế phong cách hiện đại, thông ra đường Huỳnh Thị Hai và Trần Thị Năm

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân trí cao, an ninh tốt
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và tiện ích công cộng
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.65 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình có nhu cầu tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi và an toàn tại khu vực quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.