Nhà phố 5 tầng Gò Vấp 55m² giá chỉ 8.98 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 5 tầng Gò Vấp 55m² giá chỉ 8.98 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

8.98 tỷ
55 m² - 163 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
55 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu nhà phố 5 tầng tại quận Gò Vấp! Với diện tích 55m² (ngang 4m), căn nhà được thiết kế hiện đại, bao gồm 4 phòng ngủ và 5 nhà vệ sinh, lý tưởng cho gia đình đông thành viên. Đặc biệt, căn nhà nằm trong khu vực phân lô đồng bộ, dân trí cao, an ninh tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 1 trệt + 4 lầu + sân thượng
  • Đặc điểm: Kiên cố BTCT, phòng khách rộng thoáng, ban công đón gió, đầy đủ công năng sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách khu dân cư Cityland vài phút đi bộ, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Gần trường học các cấp 1, 2, 3, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần siêu thị Co.op Mart, chợ Hạnh Thông Tây, phục vụ nhu cầu mua sắm
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.98 tỷ VND, thương lượng trực tiếp chính chủ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi tại quận Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!