Nhà phố 5 tầng Giải Phóng Tân Bình 99m² giá 20.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 5 tầng Giải Phóng Tân Bình 99m² giá 20.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

20.6 tỷ
99 m² - 208 triệu/m²

04, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
99 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà phố 5 tầng tọa lạc tại vị trí đắc địa Giải Phóng, Tân Bình. Với diện tích vàng 99m², nhà có thiết kế thông minh với 13 phòng khép kín, phù hợp cho việc khai thác cho thuê hoặc làm văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99m² (5 x 20m)
  • Bố trí: 5 tầng, 13 phòng khép kín, gara ô tô, phòng khách và bếp rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà đúc BTCT kiên cố, xây dựng hiện đại, có sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với đường lớn, xe 7 chỗ vào tận nhà
  • Hàng xóm thân thiện, cao tầng, dân trí cao
  • Tiện ích đầy đủ xung quanh như chợ, bệnh viện, trường học
  • Khu vực không lộ giới quy hoạch, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư sinh lời từ cho thuê căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng, cũng như các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được xem nhà và thương lượng giá tốt nhất.