Nhà phố 5 tầng 43m² hẻm trung tâm quận 10 giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 5 tầng 43m² hẻm trung tâm quận 10 giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

11 tỷ
43 m² - 256 triệu/m²

14, 10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
43 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố 5 tầng tại trung tâm quận 10, nơi lý tưởng cho cả ở và cho thuê. Với vị trí chiến lược, bất động sản này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m² (3.1 x 14m)
  • Bố trí: 1 trệt, 4 lầu với 6 phòng ngủ, 7 phòng tắm, bếp và phòng khách lệch tầng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, kết cấu bê tông cốt thép vững chắc, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện quận 10, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như quận 1, quận 3
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và Metro gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi hoặc muốn đầu tư sinh lời bằng cách cải tạo thành căn hộ dịch vụ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ tận tình về giao dịch bất động sản.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội