Nhà phố 46m² Bình Thới, Quận 11 giá 7.4 tỷ - Căn góc 3 mặt thoáng, tặng full nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 46m² Bình Thới, Quận 11 giá 7.4 tỷ - Căn góc 3 mặt thoáng, tặng full nội thất!

7.4 tỷ
46 m² - 161 triệu/m²

Phường 10, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm bất động sản tuyệt vời tại Quận 11! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà góc với 3 mặt thoáng, không lộ giới, đầy đủ nội thất, hoàn toàn sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m² (4.1m x 12m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 toilet
  • Đặc điểm: Căn góc 3 mặt thoáng, không lộ giới, tặng full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vòng xoay Lê Đại Hành, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Cách chợ Bình Thới chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoáng đãng, tiện nghi và thuận lợi cho việc đi lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!