Nhà phố 44m² Trường Sa, Phú Nhuận giá chỉ 8.6 tỷ - An cư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 44m² Trường Sa, Phú Nhuận giá chỉ 8.6 tỷ - An cư lý tưởng!

8.6 tỷ
44 m² - 195 triệu/m²

2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
44 m²

Chào bán nhà phố tại Trường Sa, Phường 2, Quận Phú Nhuận, vị trí lý tưởng cho gia đình muốn an cư và lập nghiệp. Ngôi nhà với không gian rộng rãi, thiết kế hiện đại, hứa hẹn sẽ mang đến sự thoải mái cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 toilet, kết cấu trệt và 2 lầu, có sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Đúc bê tông cốt thép, 2 mặt tiền trước và sau, hẻm 2,5m, sổ hồng riêng, công chứng trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chỉ cách công viên 500m, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và thư giãn.
  • Đường Trường Sa sầm uất, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp cho việc sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định, gần gũi với các tiện ích và dịch vụ thiết yếu, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội