Nhà phố 4 tầng Quận 6, 42m² giá 8.38 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng Quận 6, 42m² giá 8.38 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

8.38 tỷ
42 m² - 200 triệu/m²

Phường 12, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố tuyệt đẹp tại Quận 6, TP. Hồ Chí Minh! Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, căn nhà này chắc chắn sẽ làm hài lòng cả những khách hàng khó tính nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu + Sân Thượng (6 phòng ngủ + 5 phòng tắm)
  • Đặc điểm: Nhà đúc thật kiên cố, đẹp, vào ở ngay, khu dân cư đông đúc, thích hợp cho việc buôn bán và kinh doanh mọi ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Chi Lăng, thuận tiện cho gia đình có trẻ em đi học
  • Chỉ vài phút đi xe đến các tiện ích như siêu thị, chợ, bệnh viện
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông phát triển
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, lý tưởng cho gia đình định cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.38 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình có đông thành viên hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao trong khu vực đông dân cư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội có một không hai này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội