Nhà phố 4 tầng quận 12, 61.81m² giá 7.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng quận 12, 61.81m² giá 7.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

7.2 tỷ
61.81 m² - 116 triệu/m²

Đông Hưng Thuận, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
61.81 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại phường Đông Hưng Thuận, quận 12! Ngôi nhà 4 tầng mới xây dựng 100% với thiết kế hiện đại sẽ mang lại cho bạn không gian sống lý tưởng và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.81m²
  • Bố trí: 2 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 phòng ngủ, 6 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới xây với thiết kế kiên cố, sang trọng, có sân thượng thoáng mát, lý tưởng cho những buổi chiều thưởng thức cafe và ngắm cảnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đông Hưng Thuận, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường học các cấp khoảng 1km, dễ dàng đưa đón con em đi học
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi, hiện đại và an ninh, sẵn sàng vào ở ngay mà không cần phải lo lắng về việc sửa chữa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam