Nhà phố 4 tầng Phường Bình Chiểu, Thủ Đức 49m² giá 3.95 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng Phường Bình Chiểu, Thủ Đức 49m² giá 3.95 tỷ - Chính chủ bán gấp!

3.95 tỷ
49 m² - 81 triệu/m²

Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
49 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố 4 tầng kiên cố, tọa lạc tại Phường Bình Chiểu, Thủ Đức. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với các tiện ích và chợ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:49m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, sân thượng, phòng thờ
  • Đặc điểm:Xây dựng kiên cố 4 tầng, hoàn công đầy đủ, thiết kế full đất, vững chắc.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Khiết Tâm chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Có nhiều quán ăn, cà phê và dịch vụ tiện ích xung quanh
  • Hẻm 3 gác, dễ dàng di chuyển bằng xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống gần trung tâm và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!