Nhà phố 4 tầng Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp 76m² giá 4.97 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng Huỳnh Văn Nghệ, Gò Vấp 76m² giá 4.97 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

4.97 tỷ
76 m² - 65 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại đường Huỳnh Văn Nghệ, phường 12, quận Gò Vấp! Đây là một sản phẩm không thể bỏ qua với thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng sáng, phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách và bếp thoáng sáng
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, full nội thất, sẵn sàng vào ở ngay, hình thật - nhà thật

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Trường Mầm Non Sóc Nâu vài bước chân, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống siêu thị, cửa hàng tiện lợi xung quanh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần các dịch vụ y tế, ngân hàng và khu vui chơi giải trí cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.97 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này!