Nhà phố 4 tầng Hòa Quý, Đà Nẵng 105m² giá 9.8 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng Hòa Quý, Đà Nẵng 105m² giá 9.8 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

9.8 tỷ
105 m² - 93 triệu/m²

Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Diện tích
105 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Hòa Quý, Đà Nẵng! Căn nhà phố 4 tầng này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m² (ngang 5m, dài 23m)
  • Bố trí: 4 tầng với tổng 8 phòng: tầng 1 (2 phòng), tầng 2 và 3 (mỗi tầng 3 phòng), tầng thượng đã lợp mái có thể cải tạo thêm phòng.
  • Đặc điểm: Kết cấu kiên cố, móng băng, pháp lý rõ ràng với sổ hồng sẵn, hoàn công đầy đủ, sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hói Kiểng 12, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách biển Mỹ Khê chỉ 15 phút đi xe, phù hợp cho khách du lịch và cư dân địa phương
  • Gần các trường học, chợ và siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều cơ hội đầu tư trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê hoặc gia đình mong muốn một không gian sống rộng rãi, hiện đại tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn tìm hiểu thêm về căn nhà tuyệt vời này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam