Nhà phố 4 tầng đường Xóm Chiếu, quận 4 - 70m² chỉ 7.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng đường Xóm Chiếu, quận 4 - 70m² chỉ 7.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

7.99 tỷ
70 m² - 114 triệu/m²

Xóm Chiếu, Quận 4, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
70 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà phố 4 tầng tại đường Xóm Chiếu, quận 4. Với diện tích 70m², căn nhà này không chỉ phù hợp cho gia đình mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:70m²
  • Bố trí:5 phòng ngủ, 4 tầng
  • Đặc điểm:Nhà xây dựng kiên cố, dài 27m, thiết kế nở hậu, tài lộc, lưu thông thuận tiện đến các trục đường lớn như Tôn Thất Thuyết, Hoàng Diệu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học Nguyễn Tất Thành, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
  • Cách chợ và nhà thờ trong bán kính 500m, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận bằng xe máy hoặc ô tô.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê làm căn hộ dịch vụ, buôn bán nhờ vị trí địa lý thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.