Nhà phố 4 tầng Cách Mạng Tháng Tám 66m² giá 4.89 tỷ - Nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng Cách Mạng Tháng Tám 66m² giá 4.89 tỷ - Nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở!

4.89 tỷ
66 m² - 74 triệu/m²

Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà phố 4 tầng tuyệt đẹp trên đường Cách Mạng Tháng Tám, quận 3! Với thiết kế sang trọng và không gian sống thoải mái, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm hoàn hảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66 m² (3 x 7 m, vuông vức)
  • Bố trí: 4 tầng với ban công đón nắng, đầy đủ nội thất cao cấp
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, nhà đẹp sẵn sàng vào ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Cây xanh Lê Thị Riêng, lý tưởng cho hoạt động thể dục thể thao
  • Xung quanh có đầy đủ siêu thị, ngân hàng và chợ lớn, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Cách các cửa hàng tiện ích chỉ vài bước chân, tiết kiệm thời gian mua sắm
  • Vị trí trung tâm, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình, những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên, cũng như các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!