Nhà phố 4 tầng Âu Cơ - Lạc Long Quân 38m² giá 7.55 tỷ - Đẹp như mới! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 4 tầng Âu Cơ - Lạc Long Quân 38m² giá 7.55 tỷ - Đẹp như mới!

7.55 tỷ
38 m² - 199 triệu/m²

Phường 05, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
38 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu một ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại khu vực Âu Cơ - Lạc Long Quân, Quận 11. Ngôi nhà 4 tầng mới xây với thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng, sẵn sàng để bạn và gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu + sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp thoáng đãng, phòng giặt, sân phơi
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô quay đầu, nhà mới xây kiên cố, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, không lộ giới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Trưng Vương, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách Co.opmart Lý Thường Kiệt chỉ 500m, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Gần Đại học Hồng Bàng, phù hợp cho gia đình có con em theo học
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến Công viên Đầm Sen, không gian xanh lý tưởng để thư giãn
  • Chợ Phú Thọ gần kề, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, an ninh và gần gũi với các tiện ích xung quanh. Nếu bạn đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và thoải mái, đây chính là lựa chọn hoàn hảo.

Liên hệ:

Nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội này! Hãy đến xem và chốt ngay ngôi nhà tuyệt vời này cùng chúng tôi!