Nhà phố 317/20 Thống Nhất, Gò Vấp 43m² giá 5.85 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 317/20 Thống Nhất, Gò Vấp 43m² giá 5.85 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

5.85 tỷ
43 m² - 136 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tại vị trí đắc địa Gò Vấp! Căn nhà với thiết kế hiện đại và thông minh, sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của gia đình bạn hoặc cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + 1 tum, không lộ giới
  • Đặc điểm: Được cấp giấy phép xây dựng đầy đủ, không gian thoáng mát, thiết kế hợp lý cho sinh hoạt và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Gò Vấp chỉ 500m, lý tưởng cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích xung quanh như quán ăn, cà phê, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.850 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình trẻ, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được gặp trực tiếp chủ nhà và thương lượng giá tốt nhất!