Nhà phố 3 tầng Võ Duy Ninh, 45m² giá 7.3 tỷ - Vị trí đắc địa gần quận 1! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng Võ Duy Ninh, 45m² giá 7.3 tỷ - Vị trí đắc địa gần quận 1!

7.3 tỷ
120 m² - 61 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
120 m²

Khám phá ngay căn nhà phố 3 tầng tuyệt đẹp trên đường Võ Duy Ninh, nằm giáp ranh với quận 1, một vị trí đắc địa cho cuộc sống tiện nghi và sôi động. Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại trung tâm thành phố Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà xây BTCT chắc chắn, nở hậu đẹp, hẻm rộng 1 trục thẳng, xe hơi đỗ cửa, sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, không quy hoạch, không lộ giới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Nguyễn Hữu Cảnh và Ngô Tất Tố, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ mất vài phút đến sở thú và cầu Thị Nghè
  • Khu vực ít nhà bán, gần trung tâm thương mại và dịch vụ
  • Gần các trường học và bệnh viện, đảm bảo nhu cầu sống đầy đủ cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND (bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng này phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với trung tâm thành phố và có môi trường sống an lành.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà trực tiếp và nhận hỗ trợ đàm phán tốt nhất! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội