Nhà phố 3 tầng tại Bình Tân 60m² giá 2.42 tỷ - An ninh và tiện nghi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng tại Bình Tân 60m² giá 2.42 tỷ - An ninh và tiện nghi!

2.42 tỷ
18 m² - 134 triệu/m²

Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
18 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố 3 tầng tuyệt đẹp tại phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân. Với vị trí thuận lợi, ngôi nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m² (Diện tích sàn: 60m²)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ và 3 toilet
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, có ban công phơi đồ thoải mái, hẻm nội bộ 2m an ninh, sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Trần Quốc Toản, thuận tiện cho việc học của con cái
  • Đối diện công viên Cầu Trắng, không gian xanh mát cho cả gia đình
  • Chỉ mất 3 phút di chuyển đến trung tâm thương mại AEON, mua sắm dễ dàng
  • Cách hẻm xe tải vài bước chân, thuận tiện di chuyển
  • Vị trí giáp ranh với quận Tân Phú, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.420.000.000 VND (bớt lộc cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam