Nhà phố 3 tầng Nguyễn Xí 58m² giá 7.45 tỷ - Sát hẻm xe tải, gần MT | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng Nguyễn Xí 58m² giá 7.45 tỷ - Sát hẻm xe tải, gần MT

7.45 tỷ
58 m² - 128 triệu/m²

26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
58 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà phố 3 tầng tại đường Nguyễn Xí, phường 26, Bình Thạnh, một vị trí đắc địa gần MT, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh sống. Với thiết kế hiện đại, ngôi nhà rộng rãi và thoáng mát, đặc biệt phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m² (4m x 15m, nở hậu)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ và 5 phòng tắm lớn
  • Đặc điểm: Nhà đúc bê tông cốt thép, sát hẻm xe tải có thể quay đầu, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Nguyễn Huệ chỉ 500m, dễ dàng cho con em đi học
  • Thuận lợi di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đông thành viên cần không gian sống thoải mái và tiện nghi. Là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội