Nhà phố 3 tầng mặt tiền Hồ Quý Ly, Vinh 209m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng mặt tiền Hồ Quý Ly, Vinh 209m² - Vị trí đắc địa

17 tỷ
209 m² - 81 triệu/m²

Phường Bến Thủy, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
209 m²

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời tại vị trí vàng của thành phố Vinh. Căn nhà 3 tầng mới xây tọa lạc trên mặt tiền đường Hồ Quý Ly, phường Bến Thủy, mang đến không gian sống đẳng cấp cùng tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 209,9m² (ngang gần 10m, dài 25m)
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt đường rộng 15m có vỉa hè rộng rãi, thuận tiện đỗ xe và kinh doanh đa ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực trung tâm phường Bến Thủy, giao thông kết nối thuận tiện
  • Gần trường Đại học Vinh, môi trường dân trí cao
  • Cách chợ Bến Thủy chỉ vài phút di chuyển, tiện lợi mua sắm nhu yếu phẩm
  • Gần hệ thống các ngân hàng, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống trên trục đường chính
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Quốc lộ 1A, thuận tiện di chuyển liên tỉnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 17 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng có nhu cầu tìm kiếm mặt bằng kinh doanh quy mô lớn, làm văn phòng đại diện hoặc biệt thự phố sang trọng cho gia đình nhiều thế hệ muốn không gian sống rộng rãi tại trung tâm.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất.