Nhà phố 3 tầng Mã Lò, Bình Tân 96m² giá 7.99 tỷ - Hẻm xe hơi, sổ hồng riêng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng Mã Lò, Bình Tân 96m² giá 7.99 tỷ - Hẻm xe hơi, sổ hồng riêng!

7.99 tỷ
96 m² - 83 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
96 m²

Khám phá ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại đường Mã Lò, quận Bình Tân, nơi lý tưởng cho gia đình bạn! Với thiết kế 3 tầng hiện đại, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nằm trong hẻm rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe hơi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, phòng khách, phòng thờ, bếp
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, hẻm xe hơi quay đầu, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bệnh viện Bình Tân 400m, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Gần chợ và các tiện ích mua sắm, giải trí trong khu vực
  • Chỉ 30m ra mặt tiền đường Mã Lò, dễ dàng di chuyển
  • Thông ra đường Lê Đình Cẩn chỉ 200m
  • Cách tỉnh lộ 10 khoảng 300m, kết nối giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ cần thiết.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.