Nhà phố 3 tầng Hẻm Đ.Tây Hoà, Quận 9 - Sổ hồng riêng, giá 2.85 tỷ, bớt lộc! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng Hẻm Đ.Tây Hoà, Quận 9 - Sổ hồng riêng, giá 2.85 tỷ, bớt lộc!

2.85 tỷ
12 m² - 238 triệu/m²

Phước Long A, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
12 m²

Chủ cần bán gấp nhà phố 3 tầng tại Hẻm Đ.Tây Hoà, Phước Long A, Quận 9. Với giá chỉ 2.850 triệu VND, đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống mới mẻ, tiện lợi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng và 2 lầu
  • Đặc điểm: 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm, nhà mới và sạch sẽ, sổ hồng riêng hoàn công chuẩn chỉnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư MK, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm
  • Cách Metro Bình Thái chỉ vài phút đi xe
  • Gần chợ và các tiện ích sinh hoạt hàng ngày
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.850 triệu VND (bớt lộc cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống gần gũi và tiện nghi tại Quận 9.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà ưng ý này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!