Nhà phố 3 tầng Gò Vấp 35m² giá chỉ 4.685 tỷ - Dòng tiền ổn định 20 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng Gò Vấp 35m² giá chỉ 4.685 tỷ - Dòng tiền ổn định 20 triệu/tháng!

4.685 tỷ
35 m² - 134 triệu/m²

Phường 17, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố tuyệt đẹp tại Gò Vấp! Căn nhà 3 tầng với 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm này hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng và giá trị đầu tư bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 5 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Ngang 4m, sâu 10m, hoàn công đủ hơn 100m² sàn, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hẻm ô tô 102 Lý Thường Kiệt chỉ vài bước chân
  • Gần chợ, trường học, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường chính
  • Phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền khoảng 20 triệu/tháng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.685 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm vị trí tuyệt vời.