Nhà phố 3 tầng Gò Vấp 19.3m² giá 4.48 tỷ - Thiết kế mới đẹp, nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng Gò Vấp 19.3m² giá 4.48 tỷ - Thiết kế mới đẹp, nội thất cao cấp!

4.48 tỷ
19 m² - 236 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
19 m²

Khám phá ngay ngôi nhà phố mới đẹp tại Quận Gò Vấp, nơi lý tưởng cho gia đình bạn! Với thiết kế hiện đại cùng nội thất cao cấp, chắc chắn sẽ mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 19.3m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm, kết cấu 1 trệt + 2 lầu
  • Đặc điểm: Nhà mới, hướng Bắc - Đông Bắc, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Xóm Mới, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Phan Chu Trinh chỉ 500m, lý tưởng cho con em đi học
  • Gần trường THCS Phan Tây Hồ, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, yên tĩnh cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 480 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi, gần chợ và trường học, đáp ứng nhu cầu học tập và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.