Nhà phố 3 tầng Đà Nẵng 70m² giá 4.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng Đà Nẵng 70m² giá 4.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4.68 tỷ
70 m² - 67 triệu/m²

Hòa Mỹ, Liên Chiểu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
70 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ căn nhà phố 3 tầng tuyệt đẹp này! Với diện tích 70m², căn nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, thích hợp cho gia đình. Vị trí đắc địa, chỉ cách mặt tiền đường Ngô Chân Lưu 25m, thuận tiện di chuyển và gần chợ Hòa Mỹ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm khép kín
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, xe hơi đỗ tận cửa, full nội thất, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Mỹ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất vài phút đi xe đến các tiện ích như siêu thị, trường học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm của thành phố Đà Nẵng
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp với gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.68 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được gặp chính chủ và xem nhà.