Nhà Phố 3 Tầng 41.2m² Gần Chợ Đầm, Quy Nhơn - Sổ Hồng Chính Chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố 3 Tầng 41.2m² Gần Chợ Đầm, Quy Nhơn - Sổ Hồng Chính Chủ

5,2 tỷ
41 m² - 127 triệu/m²

Phường Ỷ Lan, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Nhà phố 3 tầng kiên cố, vị trí đắc địa ngay trung tâm TP Quy Nhơn!

Sở hữu ngay căn nhà phố xây dựng tâm huyết, kiên cố với 3 tầng vững chãi, nằm trên con đường sầm uất, thuận tiện cho cả an cư và kinh doanh. Vị trí trung tâm, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích thiết yếu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.2m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 3 tầng kiên cố
  • Đặc điểm: Chiều ngang 5m, nhà dân xây dựng chất lượng, đã cập nhật tài sản trên sổ hồng, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Đầm chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Gần các trường học các cấp, tạo điều kiện thuận lợi cho việc học hành của con em.
  • Liền kề Công viên Đống Đa, nơi thư giãn và vui chơi lý tưởng.
  • Vị trí trung tâm TP Quy Nhơn, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ công cộng và khu vực giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình mong muốn sở hữu một tổ ấm kiên cố, tiện nghi ngay tại trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao nhờ vị trí đắc địa và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố mơ ước tại Quy Nhơn! Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ pháp lý công chứng sang sổ nhanh chóng.