Nhà phố 3 tầng 105.45m² Gò Vấp chỉ 12.8 tỷ - Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố 3 tầng 105.45m² Gò Vấp chỉ 12.8 tỷ - Khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ!

12.8 tỷ
105.45 m² - 121 triệu/m²

Phường 9, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
105.45 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt vời tại đường Nguyễn Văn Khối, quận Gò Vấp! Với thiết kế 3 tầng hiện đại và diện tích lý tưởng, đây chắc chắn sẽ là mái ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105.45m² (5.7x19m, nở hậu 7.2m)
  • Bố trí: 3 tầng, có sân thượng, đúc bê tông cốt thép
  • Đặc điểm: Biệt thự mini, vị trí đẹp gần mặt tiền, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Làng Hoa, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Cách trường mầm non, cấp 1, 2, 3 chỉ vài phút đi bộ
  • Nằm trong khu vực sầm uất với nhiều nhà hàng, quán cà phê và khách sạn
  • Gần chợ truyền thống, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn hảo cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ và trường học, phù hợp cho cuộc sống hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!